Bán máy bơm nước li tâm CM65-125A hiệu suất 132 m3/h
Tải báo giá
• Mã SP
: CM65-125A
• Thương hiệu
• Bảo hành
: 12 tháng
• Tình trạng
  Liên hệ
Lưu lượng 132 m3/h, Đẩy cao: 24 m, Động cơ điện : 7.5kw (10hp), Điện áp : 380v/50Hz, Đường kính đầu vào ra : Dn80/65mm, Đường kính cánh : 200mm, Vật liệu : Vỏ gang FC200, Trục thép, Kiểu dáng bơm li tâm trục ngang, Kiểu cánh bơm: Cánh kín, Ứng dụng : Cấp thoát nước, cứu hỏa, chữa cháy, cấp lên tòa nhà cao tầng
Đang xử lý...
Thông tin sản phẩm
Công dụng của máy bơm nước li tâm CM65-125A hiệu suất 132 m3/h
Khuyến cáo khi sử dụng máy bơm nước li tâm CM65-125A hiệu suất 132 m3/h
Bảo vệ chống quá tải: Tránh chạy máy bơm vượt quá công suất định mức để tránh quá tải và hỏng hóc.
Thông số kỹ thuật máy bơm nước li tâm CM65-125A hiệu suất 132 m3/h
 Model Lưu lượng Đẩy cao Động cơ điệnĐiện áp  Đường kính đầu vào raVật liệu
 CM65 - 125A 132 m3 / h 24 m7.5 kw 380 v Dn65 / 40 mm Vỏ gang FC200